Thiết bị chuyển mạch SAN Switch - HPE SN6600B 32Gb 48/24 32Gb Short Wave SFP+ Fibre Channel Switch

1.729.000.000₫
Thương hiệu: Đang cập nhật
Tình trạng: Còn hàng

Chủng loại

Thiết bị SAN Switch chuyên dụng

 

- 48-port FC 32Gb, Activate sẵn 24-port 32Gb FC.

 

- 24 x Transceiver 32Gb SW FC

 

- 24 x LC/LC Multi-mode OM4 2 fiber 15m Cable

Bảo hành và hỗ trợ

Tối thiểu 5 năm 4 giờ 24x7 tại địa điểm lắp đặt theo tiêu chuẩn của chính nhà sản xuất.
Bao gồm chế độ phản hồi trong vòng 15 phút đối với các sự cố nghiêm trọng (severity 1 incidents) theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.
Nhà sản xuất có trung tâm bảo hành chính hãng tại Việt Nam.
Bao gồm dịch vụ triển khai installation & startup bởi chính nhà sản xuất.

Xuất xứ:

Asia

popup

Số lượng:

Tổng tiền: